ตารางเดินรถ บขส.999
กรุงเทพมหานคร : สถานีขนส่งผู้โดยสารกรุงเทพฯ (หมอชิต 2) - นครศรีธรรมราช : จุดจอดสิชล
จองตั๋ว บขส.
ค้นหาเที่ยวรถ จองตั๋ว บขส.
ตารางเวลาเดินรถ บขส.
จังหวัด : กรุงเทพมหานคร - นครศรีธรรมราช
สถานี : สถานีขนส่งผู้โดยสารกรุงเทพฯ (หมอชิต 2) - จุดจอดสิชล
ค้นพบ
1
เที่ยว ราคาตั๋วเริ่มต้น 614 บาท
รถออกต้นทาง
เส้นทาง
มาตรฐาน
จำนวนที่นั่ง
ราคา
17:32 น.
กรุงเทพฯ(หมอชิต2) - นครศรีฯ - หัวไทร
ม.1ข
31
614
รถออกต้นทาง 17:32 น.
กรุงเทพฯ(หมอชิต2) - นครศรีฯ - หัวไทร
614 ฿
ม.1ข